• Kasuwar hasken LED ta zamani da kuma kasuwar ci gaba

    Ci gaban fitilun zamani a cikin shekaru biyu da suka gabata za a iya bayyana shi a matsayin girman kai da rashin iya tsayawa. Masana'antu da 'yan kasuwa da yawa sun yi amfani da damar don ɗaukar wannan dama da kuma kai hari kan lamarin, wanda ya hanzarta ci gaban nau'ikan fitilun zamani. Ra'ayin Lightman i...
    Kara karantawa
  • Direban LED yana da ƙarfi

    A matsayin babban ɓangaren fitilun LED, wutar lantarki ta LED tana kama da zuciyar LED. Ingancin wutar lantarki ta LED kai tsaye yana ƙayyade ingancin fitilun LED. Da farko, a cikin ƙirar tsarin, wutar lantarki ta LED ta waje dole ne ta kasance tana da aikin hana ruwa shiga; in ba haka ba, ba za ta iya jurewa ba...
    Kara karantawa
  • Direban LED yana da manyan mafita uku na fasaha

    1. RC Buck: tsari mai sauƙi, na'urar ƙarama ce, mai rahusa, ba ta canzawa. Ana amfani da ita galibi 3W kuma ƙasa da tsarin fitilar LED, kuma akwai haɗarin zubewa sakamakon lalacewar allon fitilar, don haka dole ne a rufe harsashin tsarin jikin fitilar; 2. Wutar lantarki mara ware: farashin i...
    Kara karantawa
  • Yadda ake tantance ingancin hasken LED

    Haske shine kawai tushen haske da ake samu a cikin gida da daddare. A cikin amfanin gida na yau da kullun, tasirin tushen haske na stroboscopic ga mutane, musamman tsofaffi, yara, da sauransu a bayyane yake. Ko karatu a cikin karatu, karatu, ko hutawa a ɗakin kwana, tushen haske mara kyau ba wai kawai yana rage ...
    Kara karantawa
  • Binciken matsalolin fasaha na fitilar filament mai jagoranci

    1. Ƙaramin girma, wargajewar zafi da ruɓewar haske manyan matsaloli ne Lightman ya yi imanin cewa don inganta tsarin filament na fitilun filament na LED, fitilun filament na LED a halin yanzu suna cike da iskar gas mara aiki don wargajewar zafi ta radiation, kuma akwai babban gibi tsakanin ainihin aikace-aikacen da des...
    Kara karantawa
  • Hanyoyi guda biyar don zaɓar hasken panel mai haɗakar rufi mai jagora

    1: Duba ƙarfin hasken gaba ɗaya. Ƙarancin ƙarfin yana nuna cewa da'irar samar da wutar lantarki da ake amfani da ita ba a tsara ta da kyau ba, wanda hakan ke rage tsawon rayuwar wutar sosai. Ta yaya ake gano ta? —— Mai auna wutar lantarki gabaɗaya yana fitar da buƙatun wutar lantarki na fitilar LED...
    Kara karantawa