LED panel haske sassa da fasaha cikakkun bayanai

Tare da haɓaka masana'antar hasken wuta ta LED,LED panel haskesamu dagaHasken baya na LED, yana da haske iri ɗaya, babu haske, da tsari mai kyau, wanda mutane da yawa ke ƙauna kuma sabon salo ne na zamani na hasken cikin gida na zamani.

Babban abubuwan da ke cikin hasken panel LED

1. Panel haske aluminum frame:
Shi ne babban tashar don LED zafi dissipation.Yana da sauki da m bayyanar.Yana iya amfani da ZY0907.Yana da low cost for mold stamping da low aiki farashin.Matsayin IP na firam ɗin alumini na mutu-simintin zai iya zama mafi girma, rubutun saman yana da kyau, kuma gabaɗayan bayyanar yana da kyau, amma ƙirar ƙirar farko ta fi girma.

2. Madogarar hasken LED:
Yawancin lokaci, tushen hasken yana amfani da SMD2835 , kuma wasu mutane suna amfani da SMD4014 da SMD3528.4014 da 3528 suna da ƙananan farashi kuma tasirin haske ya ɗan fi muni.Makullin shine ƙirar ɗigon jagorar haske yana da wahala.Koyaya, SMD2835 yana tare da babban inganci da ingantaccen aiki.

3. Jagorar hasken LED:
Hasken LED na gefen yana jujjuya ta cikin dige don sanya hasken ya rarraba a ko'ina daga gefen gaba, kuma farantin jagorar haske shine maɓalli don kula da ingancin fitilar LED panel.Tsarin ɗigon ba shi da kyau, kuma gabaɗayan tasirin hasken da aka gani ba shi da kyau sosai.Gabaɗaya, za a sami duhu a ɓangarori biyu na tsakiya, ko kuma a sami bandeji mai haske a hasken ƙofar shiga, ko kuma a iya ganin wani yanki mai duhu, ko kuma hasken ya yi rashin daidaituwa ta kusurwoyi daban-daban.Don inganta haske sakamako na haske jagora farantin yafi dogara ne a kan zane na raga batu, bi da ingancin farantin, amma babu bukatar camfi da farko-line farantin farantin, da haske watsa tsakanin m faranti ne. yawanci kusan iri ɗaya ne.Ana amfani da masana'antar ƙaramin fitila ta LED kai tsaye don siyan farantin jagorar haske na gama gari, don haka babu buƙatar sake yin samfurin ƙirar, kuma sigar jama'a da masana'antun da yawa ke amfani da su galibi sun cancanci.

4. LED diffuser:
Hasken farantin jagorar haske yana rarraba daidai gwargwado, kuma yana iya aiki azaman ɗigon duhu.Kwamitin diffuser gabaɗaya yana amfani da takaddar 2.0 acrylic ko kayan PC, kusan kayan PS, farashin acrylic ya ragu kuma watsawar haske ya ɗan fi girma fiye da PC, aikin rigakafin tsufa na acrylic yana da rauni, farashin PC yana ɗan tsada, amma anti-tsufa dukiya Karfi.Farantin mai watsawa ba zai iya ganin ɗigon bayan an ɗora shi ba, kuma isar da hasken yana kusan 90%.Acrylic transmittance shine 92%, PC shine 88%, kuma PS shine kusan 80%.Kuna iya zaɓar kayan watsawa gwargwadon bukatunku.A halin yanzu, yawancin masana'antun suna amfani da kayan acrylic.

5. Takardar tunani:
Nuna ragowar hasken da ke bayan jagoran hasken don inganta ingantaccen hasken, gabaɗaya RW250.

6. Rufin baya:
Babban aikin shine rufewaLED panel haske, gabaɗaya ta amfani da 1060 aluminum, wanda kuma zai iya taka rawa wajen zubar da zafi.

7. Ƙarfin tuƙi:
A halin yanzu, akwai nau'ikan hanyoyin wutar lantarki na LED guda 2.Ɗaya shine amfani da wutar lantarki akai-akai.Wannan yanayin yana da babban inganci, ƙimar PF har zuwa 0.95, kuma mai tsada.Na biyu, ana amfani da wutar lantarki akai-akai tare da samar da wutar lantarki akai-akai.Ayyukan yana da kwanciyar hankali, amma inganci yana da ƙasa kuma farashin yana da yawa.Irin wannan nau'in wutar lantarki galibi don fitarwa ne, ɗayan ɓangaren yana buƙatar buƙatun takaddun shaida, kuma ana buƙatar samar da wutar lantarki mai aminci.A gaskiya ma, yana da kyau a yi amfani da wutar lantarki akai-akai a cikin gida saboda yana da wahala ga mai amfani don samun damar samar da wutar lantarki, kuma jikin fitilar kanta yana amfani da wutar lantarki maras nauyi.

8. Sanya abin lanƙwasa:
Ana amfani da wayoyi masu dakatarwa, maƙallan hawa, da sauransu don ɗaga ƙayyadaddun kayan haɗi.

Daga hangen nesa na kula da inganci, yana da mafi tasiri don ƙara yawan hasken wuta a cikin hasken wutar lantarki na LED da farantin jagorar haske.Daga hangen nesa na tallace-tallace na kasuwa, ana kashe ƙarin kuɗin akan abin lanƙwasa murfin aluminum.Zai iya inganta ingancin samfurin.


Lokacin aikawa: Nuwamba 13-2019