Me yasa walƙiyar zafin jiki ta LED ta shahara sosai a waɗannan kwanakin?

An san cewa ɗaukar hotuna a kusa lokacin da hasken ya yi duhu sosai, komai ƙarfin hasken da ke ƙasa da kuma ƙarfin ɗaukar hotuna a cikin duhu, babu walƙiya da za a iya ɗauka, har da SLR. Don haka a waya, hakan ya haifar da amfani da walƙiyar LED.

Duk da haka, saboda iyakokin fasahar kayan aiki, yawancin fitilun LED na yanzu an yi su ne da haske fari + phosphorus, wanda ke iyakance kewayon spectral: kuzarin haske shuɗi, makamashin kore da ja yana da ƙanƙanta sosai, don haka amfani. Launin hoton da walƙiyar LED ta ɗauka zai lalace (fari, sautin sanyi), kuma saboda lahani na spectral da abun da ke cikin phosphorus, yana da sauƙin ɗaukar idanu ja da haske, kuma launin fata ya yi fari, wanda hakan ke sa hoton ya zama muni, koda bayan ƙarshen "facelift" Software ɗin ma yana da wahalar daidaitawa.

Yadda ake magance wayar hannu ta yanzu? Gabaɗaya, mafita mai haske mai haske mai haske mai haske mai haske + hasken launi mai haske na LED shine don samar da ɓangaren hasken farin LED ta hanyar amfani da hasken launi mai dumi na LED, ta haka yana kwaikwayon bakan wanda kusan ya yi daidai da bakan hasken rana na halitta, wanda yayi daidai da samun hasken waje na rana yana sa tasirin hasken cika ya fi kyau, kuma yana kawar da karkacewar launi na walƙiyar LED ta yau da kullun, fatar da ta yi fari, walƙiya da kuma jan ido.

Ba shakka, tare da sabbin fasahohi, irin wannan na'urar walƙiya mai launuka biyu ta zamani an yi amfani da ita sosai a wayoyin komai da ruwanka, kuma an yi amfani da irin wannan tsari a wayoyin komai da ruwanka a babban sikelin.


Lokacin Saƙo: Nuwamba-14-2019