Hasken Ajin LED

Domin ƙara haɓaka ingantaccen ci gaban masana'antar gine-gine masu lafiya da kuma gina muhalli mai kyau, an buɗe taron "Taron Gine-gine Masu Lafiya na 2022 (na huɗu)" kwanan nan a Beijing. Wannan taron an haɗa shi da haɗin gwiwar Strategic Alliance for Technology Innovation in Healthy Building Industry, China Academy of Building Science Co., LTD., China Green Hair Investment Group Co., LTD. A taron, an bayar da rukunin farko na tantance samfuran gini masu lafiya. Fitilun aji na Foshan Zhaomingcai sun sami takardar shaidar tantance wannan rukunin samfuran gini masu lafiya.

A ƙarƙashin tasirin ci gaba da annobar duniya ke yi da kuma aiwatar da dabarun "kayan gini biyu masu carbon", masana'antar gine-gine tana canzawa da haɓakawa zuwa kore, lafiya da dijital. Takaddun shaida na samfuran hasken gini masu lafiya zai samar da tallafi mai mahimmanci ga gina gine-gine masu lafiya, kuma zai zama muhimmin tushe ga mai amfani na ƙarshe don zaɓar samfuran gini masu lafiya.

An zaɓi fitilun aji na Foshan Zhaomingcai Series LED waɗanda aka amince da su a wannan karon cikin jerin "shugabanni" na ƙa'idodin kasuwanci a watan Disamba na bara. Ya rungumi takamaiman gilasan gani mai siffar murabba'i mai siffar murabba'i waɗanda aka tsara kuma aka haɓaka su daban-daban. Hasken da ke fitowa yana samar da wuraren da suka dace da murabba'i, kuma hasken daga saman da ke fitowa daban-daban yana haɗuwa da juna don samar da rarraba haske iri ɗaya. Ana iya sarrafa SVM (ganuwa ta tasirin stroboscopic) a ƙarƙashin yanayin rage haske daban-daban a 0.001, ƙasa da mafi kyawun buƙatun kimantawa na masana'antu, SVM≤1, wato, a cikin kewayon rage haske, tasirin stroboscopic ya cika buƙatun rashin wani tasiri mai mahimmanci (matakin da ba a iya gani ba).

A cikin 'yan shekarun nan, Foshan Lighting ta ci gaba da haɓaka da ƙaddamar da wasu kayayyaki a fannin hasken lafiya, ciki har da hanyoyin samar da hasken photocatalyst, waɗanda ke haɗa fasahar hasken photocatalyst mai gani da sabbin fasahohin haske, ta yadda fitilun za su sami maganin kashe ƙwayoyin cuta, maganin rigakafi, tsaftace kai, tsarkakewa da sauran ayyuka. A fannin hasken ilimi, tana haɗa sabbin fasahohi don ƙirƙirar mafita gabaɗaya ga harabar jami'a mai wayo, don gina yanayi mafi aminci da wayo ga malamai da ɗalibai.

Ci gaban masana'antar gine-gine masu lafiya cikin sauri a ƙasarmu ya samar da sabon tsarin ci gaba na fannoni daban-daban, haɗin kai a masana'antu da kuma haɗin kai a manyan sassan jiki. Foshan Lighting zai bi manufar ci gaba bisa ga kirkire-kirkire, ci gaba da zurfafa matakin bincike da haɓaka fasaha, yana taimakawa wajen sauyi da haɓaka masana'antar gine-gine tare da samfuran haske masu haske, masu hankali da lafiya, da kuma haɓaka haɓaka gine-gine masu lafiya.


Lokacin Saƙo: Mayu-06-2023