Hasken panel mai hana wuta wani nau'in kayan aiki ne na haske wanda ke da aikin hana wuta, wanda zai iya hana yaɗuwar wuta idan gobara ta tashi. Babban tsarin hasken panel mai hana wuta ya haɗa da jikin fitilar, firam ɗin fitila, inuwar fitila, tushen haske, da'irar tuƙi da na'urar aminci da sauransu. Hasken panel mai hana wuta yana amfani da firam ɗin alloy na aluminum mai hana wuta, farantin baya da kuma mai watsa zafi mai jure zafi da kuma mai hana wuta. Amfani da tushen LED na Epistar SMD2835 ko SMD4014 waɗanda ke da halaye na ƙarancin amfani da makamashi, ingantaccen aiki, adana makamashi, da tsawon rai.
Fitilolin panel masu hana wuta suna da waɗannan fasaloli:
1. Kyakkyawan aikin kariya daga gobara: ta amfani da kayan hana gobara da ƙirar kariya ta musamman, tana iya hana yaɗuwar gobara yadda ya kamata da kuma kare lafiyar rai da dukiya.
2. Haske mai yawa da rarraba haske iri ɗaya: Fitilun allo masu jure wa wuta na iya samar da tasirin haske mai haske da iri ɗaya don biyan buƙatun haske na yau da kullun.
3. Tanadin makamashi da kariyar muhalli: Amfani da hanyoyin samar da haske masu adana makamashi da kuma zane-zanen da'ira na iya adana makamashi da kuma rage gurɓatar muhalli.
4. Babban aminci da kwanciyar hankali: Yana da ingantaccen aikin lantarki, juriya ga tsatsa da kuma tsawon rai, kuma yana iya aiki na dogon lokaci a cikin mawuyacin yanayi.
Ana amfani da fitilun allo masu jure wa gobara galibi a wuraren da gobara ke iya faruwa, kamar gine-ginen jama'a, manyan kantuna, gareji a ƙarƙashin ƙasa, ɗakunan lantarki, masana'antun sinadarai, da sauransu, don samar da kariya mai aminci da inganci daga gobara. A takaice, fitilun allo masu jure wa gobara suna da halaye na ingantaccen aiki mai jure wa gobara, haske mai yawa, tanadin makamashi da kuma kare muhalli. Suna da nau'ikan aikace-aikace iri-iri kuma suna iya taka muhimmiyar rawa wajen hana da kuma sarrafa yaɗuwar gobara a cikin abubuwan da suka faru na gobara.
Lokacin Saƙo: Satumba-19-2023
