Kwamitin Hasken ...

Hasken ɗakin tsabta mai haske mai launin rawaya mai hana UVna'urar haske ce da aka ƙera musamman don amfani a ɗakuna masu tsabta kuma tana da halayen hasken UV da rawaya. Babban tsarin hasken ɗakin tsarkakewa mai launin rawaya mai launin UV ya haɗa da jikin fitilar, inuwar fitila, tushen haske, da'irar tuƙi da na'urar watsa zafi.

Fitilun fitilun da ke hana UV shiga suna ba da haske mai launin rawaya. An sanye shi da kayan kariya daga UV, waɗanda za su iya toshe hasken ultraviolet a ƙasa da 500nm, su cika buƙatun yanayin samarwa na masana'antun semiconductor, masana'antun PCB, da sauransu, kuma za su iya toshe tasirin hasken UV a jikin ɗan adam yadda ya kamata, wanda hakan yana da lafiya kuma yana da aminci.

Fitilun panel na LED masu hana UV tsaftacewa suna da waɗannan fasaloli:

Hasken hana ultraviolet da rawaya: Ta amfani da fasaha ta musamman da ƙira kayan aiki, yana iya tace hasken ultraviolet da rawaya yadda ya kamata don tabbatar da ingancin muhallin ɗakin tsafta.

Haske mai yawa da rarraba haske iri ɗaya: Bayar da haske mai yawa da tasirin haske iri ɗaya don tabbatar da kyakkyawan tasirin haske a cikin ɗakin tsarkakewa.

Tanadin makamashi da kariyar muhalli: Amfani da hanyoyin haske masu inganci da kuma tsarin da'ira mai adana makamashi na iya adana makamashi da kuma rage gurɓatar muhalli.

Babban aminci da kwanciyar hankali: Yana da ingantaccen aikin lantarki, juriya ga tsatsa da kuma tsawon rai, kuma yana iya aiki na dogon lokaci a cikin yanayi mai tsabta na ɗaki.

Fitilun ɗakin tsabta mai haske mai launin rawaya mai hana UVAna amfani da su galibi a cikin ɗakuna masu tsabta waɗanda ke da manyan buƙatun hasken yanayi, kamar bita marasa ƙura, ɗakunan tiyata na likita, dakunan gwaje-gwaje, da sauransu, don samar da haske mai inganci da kariyar muhalli. A takaice, fitilun ɗakin tsabta masu launin rawaya masu hana UV haske suna da halaye na hasken UV da rawaya. Sun dace da ɗakuna masu tsabta waɗanda ke da manyan buƙatun hasken yanayi. Suna iya samar da tasirin haske mai inganci yayin da suke kare yanayin aiki da lafiyar ma'aikata.

1. Kwamitin jagoran dakin tsaftacewa na UV


Lokacin Saƙo: Oktoba-16-2023