• Hasken Panel na LED mai hana ruwa
  • Hasken layi na LED
  • RGB&RGBW&RGBWW LED Panel

Me yasa Zabi Lightman

Mai ƙera kayayyaki mai ƙwarewa a fannin hasken panel na LED tsawon shekaru. Mai ƙera kayayyaki mai ƙarfi wanda ke da cikakkun layukan samfura yana rufe yawancin nau'ikan fitilun panel na LED. Ƙwararren mai ƙera kayayyaki wanda ke da ikon samar da cikakkun hanyoyin samar da hasken LED. Babban mai ƙera kayayyaki mai aminci yana neman gamsuwar abokan ciniki har abada!

Ribar Mu

  • Haɓaka na'urar firikwensin guda ɗaya zuwa LED zai iya adana kusan $7 a kowane wata.Haɓaka na'urar firikwensin guda ɗaya zuwa LED zai iya adana kusan $7 a kowane wata.

    Tanadin Kuɗi

    Haɓaka na'urar firikwensin guda ɗaya zuwa LED zai iya adana kusan $7 a kowane wata.
  • LED yana amfani da makamashi ƙasa da kashi 85% fiye da halogen kuma yana amfani da kashi 18% ƙasa da CFL.LED yana amfani da makamashi ƙasa da kashi 85% fiye da halogen kuma yana amfani da kashi 18% ƙasa da CFL.

    Ingantaccen Makamashi

    LED yana amfani da makamashi ƙasa da kashi 85% fiye da halogen kuma yana amfani da kashi 18% ƙasa da CFL.
  • LED yana isa cikakken haske nan take, ba tare da walƙiya ko dumamawa ba.LED yana isa cikakken haske nan take, ba tare da walƙiya ko dumamawa ba.

    Haske Nan Take

    LED yana isa cikakken haske nan take, ba tare da walƙiya ko dumamawa ba.
  • Ikon samar da mafita ga hasken LED gaba ɗaya.Ikon samar da mafita ga hasken LED gaba ɗaya.

    Ƙwararren

    Ikon samar da mafita ga hasken LED gaba ɗaya.

Game da Shenzhen Lightman

Kamfanin Shenzhen Lightman Optoelectronics Co., Ltd kamfani ne mai fasaha ta matakin jiha wanda ke da ci gaban masana'antu da gwaje-gwajen hasken LED. A shekarar 2012, Lightman ya kafa masana'antar OEM "LED Panel Lighting Co., Ltd." wanda ke yin odar OEM ga kamfanonin hasken gida da na ƙasashen waje. Kamfanin ya ƙware a fasahar hasken LED kuma yana ba da cikakken layin mafita na hasken panel na LED.