Nau'ikan samfura
1.Gabatarwar Samfurin595x595Up Dnasa Dmai ƙarfi San yi masa LEDPanelHaske.
• Hasken LED mai ɗauke da haske daga sama/ƙasa mafita ce ta hasken gine-gine don wuraren kasuwanci da na jama'a. Tsarin musamman yana kusan bayyana idan an kashe shi kuma yana ƙirƙirar yanayi mai jituwa lokacin da aka kunna, tare da kashi 70% na hasken ƙasa da kashi 30% na hasken sama.
• Hasken panel mai gefe biyu na LED mai hawa/ƙasa wani kayan aiki ne na kasuwanci, wanda ke kaiwa kashi 70% na hasken ƙasa da kuma rarraba hasken sama da kashi 30%, wanda hakan ke sa hasken ya yi ta yawo a tsakiyar iska.
• Wannan allon LED mai gefe biyu yana samuwa a cikin yanayi fari, fari mai tsabta, da kuma zaɓuɓɓukan fari masu ɗumi kuma yana da dimming 0-10V, wanda ya dace da sabbin aikace-aikacen gini ko sake gyara kayan hasken wuta masu haske waɗanda ake amfani da su sosai a ofisoshi, manyan shagunan sayar da kayayyaki, ilimi, gwamnati, kiwon lafiya, da asibitoci.
• An ba da takardar shaidar CE TUV da sauransu ga bangarorin, kuma suna tallafawa rage haske da rage haske daga 0 ~ 10V.
2. Sigar Samfura:
| Lambar Samfura | PL-6060-36W | PL-6060-40W | PL-6060-48W | PL-6060-54W |
| Amfani da Wutar Lantarki | 36 W | 40 W | 48 W | 54 W |
| Yawan LED (inji) | Kwamfutoci 192 | Kwamfutoci 204 | Kwamfutoci 252 | Kwamfutoci 280 |
| Nau'in LED | SMD 2835 | |||
| Zafin Launi (K) | 2700 - 6500K | |||
| Launi | Fari Mai Dumi/Na Halitta/Mai Sanyi | |||
| Ingancin Haske (lm/w) | 85lm/w~120lm/W | |||
| Girma | 595x595x10mm | |||
| Kusurwar haske (digiri) | >120° | |||
| CRI | >80Ra / >90Ra | |||
| Ma'aunin Ƙarfi | >0.95 | |||
| Voltage na Shigarwa | AC85V - 266V/220~240Vac | |||
| Mita Mai Sauri (Hz) | 50 - 60Hz | |||
| Muhalli na Aiki | Cikin Gida | |||
| Launin Firam RAL | Fari mai tsarki/RAL9016; Azurfa | |||
| Matsayin IP | IP20 | |||
| Daraja ta IK | IK06 | |||
| Zafin Aiki | -20°~65° | |||
| Maganin Dimmable | Dali/0~10V/PWM/Triac Zaɓin zaɓi | |||
| Tsawon rayuwa | awanni 60,000 | |||
| Garanti | Shekaru 3 | |||
Hotunan Hasken Panel na LED:
4. Aikace-aikacen Hasken Panel na LED:
Ana amfani da hasken LED Panel sosai a ofisoshi, manyan shagunan sayar da kayayyaki, ilimi, gwamnati, kiwon lafiya, da asibitoci.
Jagorar Shigarwa:
Ga hasken panel ɗin LED, akwai hanyoyin shigarwa na rufin da aka rufe, an ɗora saman, an ɗora shi a bango da sauransu don zaɓuɓɓuka tare da kayan haɗin shigarwa masu dacewa. Abokin ciniki zai iya zaɓar gwargwadon buƙatunsa.
Kayan da aka dakatar da shi don allon LED yana ba da damar dakatar da bangarori don yin kyan gani ko kuma inda babu rufin grid na gargajiya na T-bar.
Abubuwan da aka haɗa a cikin Kayan Dutsen da aka Dakatar:
| Abubuwa | PL-SCK4 | PL-SCK6 | ||||
| 3030 | 3060 | 6060 | 6262 | 3012 | 6012 | |
| X 2 | X 3 | |||||
| X 2 | X 3 | |||||
| X 2 | X 3 | |||||
| X 2 | X 3 | |||||
| X 4 | X 6 | |||||
Kit ɗin Sanya Tsarin Sama:
Wannan firam ɗin da aka ɗora a saman bene ya dace don shigar da fitilun panel na Lightman LED a wurare marasa layin rufin da aka dakatar, kamar allon plasterboard ko rufin siminti. Ya dace da ofisoshi, makarantu, asibitoci da sauransu inda ba zai yiwu a ɗora katako a cikin ɗaki ba.
Da farko a haɗa ɓangarorin firam guda uku a kan rufin. Sannan a saka allon LED a ciki. A ƙarshe a kammala shigarwa ta hanyar murƙushe sauran ɓangaren.
Tsarin saman yana da zurfin da zai iya ɗaukar direban LED, wanda ya kamata a sanya shi a tsakiyar allon don samun kyakkyawan watsawar zafi.
Abubuwan da aka haɗa a cikin Kit ɗin Tsarin Dutsen Surface:
| Abubuwa | PL-SMK3030 | PL-SMK6030 | PL-SMK6060 | PL-SMK6262 | PL-SMK1230 | PL-SMK1260 | |
| Girman Firam | 302x305x50 mm | 302x605x50 mm | 602x605x50 mm | 622x625x50mm | 1202x305x50mm | 1202x605x50mm | |
| L302 mm | L302mm | L602 mm | L622mm | L1202mm | L1202 mm | ||
| L305 mm | L305 mm | L605mm | L625 mm | L305mm | L605mm | ||
| Kwamfutoci 8 X | |||||||
| X guda 4 | Kwamfutoci 6 X | ||||||
Kit ɗin Sanya Rufi:
An tsara kayan ɗaura rufin musamman, wata hanyar kuma ita ce a sanya fitilun panel na SGSLight TLP na LED a wurare marasa layin rufin da aka dakatar, kamar allon plasterboard ko rufin siminti ko bango. Ya dace da ofisoshi, makarantu, asibitoci da sauransu inda ba zai yiwu a ɗora rufin ba.
Da farko a haɗa maƙullan a kan silin/bango, sannan a haɗa maƙullan a kan allon LED. A ƙarshe a kammala shigarwa ta hanyar sanya direban LED a bayan allon LED.
Abubuwan da aka haɗa a cikin Kit ɗin Dutsen Rufi:
| Abubuwa | PL-SMC4 | PL-SMC6 | ||||
| 3030 | 3060 | 6060 | 6262 | 3012 | 6012 | |
| X 4 | X 6 | |||||
| X 4 | X 6 | |||||
| X 4 | X 6 | |||||
| X 4 | X 6 | |||||
| X 4 | X 6 | |||||
| X 4 | X 6 | |||||
| X 4 | X 6 | |||||
Shirye-shiryen bazara:
Ana amfani da maƙullan maɓuɓɓugar ruwa don sanya allon LED a cikin rufin plasterboard mai ramin da aka yanke. Ya dace da ofisoshi, makarantu, asibitoci da sauransu inda ba zai yiwu a saka shi a cikin ɗaki ba.
Da farko a haɗa maƙallan maɓuɓɓugar ruwa zuwa allon LED. Sannan a saka allon LED a cikin ramin da aka yanke a rufin. A ƙarshe a kammala shigarwa ta hanyar daidaita matsayin allon LED ɗin kuma a tabbatar da cewa shigarwar ta yi ƙarfi kuma ta yi aminci.
Abubuwan da aka haɗa:
| Abubuwa | PL-RSC4 | PL-RSC6 | ||||
| 3030 | 3060 | 6060 | 6262 | 3012 | 6012 | |
| X 4 | X 6 | |||||
| X 4 | X 6
| |||||
Hasken Ofishin Hasken Wutar Lantarki na LED (Jamus)
Hasken Faifan LED mai faɗi a Asibiti (Birtaniya)
Hasken LED Panel a shago (Belgium)
Ƙungiyar LED a Babban Kasuwa (Birtaniya)
































